बॉलीवूड अभिनेता शाहरुख खान आणि दीपिका पदुकोण यांचा ‘पठाण’ चित्रपट आज म्हणजेच 25 जानेवारी रोजी चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे. लोक या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत होते. आता रिलीज झाल्यानंतर सोशल मीडियावर लोक शाहरुख खानच्या पठाण चित्रपटाचे कौतुक करत आहेत. या चित्रपटात बेशरम रंग नावाचे एक गाणे आहे. या गाण्यावरून बराच वाद झाला होता. मात्र असे असतानाही या गाण्यावर चाहत्यांनी भरभरून प्रेमाचा वर्षाव केला आहे. भोजपुरी इंडस्ट्रीत अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी या गाण्यावर निर्लज्जपणे डान्स केला आहे. या यादीत पूनम दुबेपासून नम्रता मल्लापर्यंतच्या नावांचा समावेश आहे.

पूनम दुबे (Poonam Dubey)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Dubey (@poonamdubeyofficial)

या यादीत भोजपुरी अभिनेत्री पूनम दुबेचे नाव पहिले आहे. पूनमने सुरुवातीला बेशरम रंग या गाण्यावर रील बनवली होती. व्हिडिओमध्ये पूनम बिकिनीमध्ये दिसत होती. अभिनेत्रीची ही शैली सर्वांनाच आवडली. बेशरम रंग या गाण्यावर पूनमने असा डान्स केला की लोकांनी तिची तुलना दीपिका पदुकोणशी केली.

नम्रता मल्ला (Namrata Malla)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Namrata malla zenith (@namritamalla)

भोजपुरी अभिनेत्री नम्रता मल्ला तिच्या बोल्डनेससाठी ओळखली जाते. पठाणच्या बेशरम रंग या गाण्यावरही अभिनेत्रीने डान्स केला. तिचा डान्स चाहत्यांना खूप आवडला. या गाण्यावर नम्रताने असा डान्स केला की कडाक्याच्या थंडीतही लोकांना घाम फुटला.

रक्षा गुप्ता (Raksha Gupta)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raksha Gupta (@rakshaguptaofficial)

भोजपुरी चित्रपट अभिनेत्री रक्षा गुप्ता हिने बेशरम रंग या गाण्यावर डान्स करून इंटरनेटवर खळबळ माजवली. त्याच्या या व्हिडीओवर लोकांनी प्रचंड प्रतिक्रिया दिल्या. आतापर्यंत रक्षाच्या त्या डान्स क्लिपला लाखो लाईक्स मिळाले आहेत.

मोनालिसा (Monalisa)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by MONALISA (@aslimonalisa)

भोजपुरीपासून टीव्हीपर्यंत अभिनेत्री मोनालिसाने बेशरम रंग या गाण्यावर किलर डान्सही केला. त्याचा व्हिडिओ इंटरनेटच्या जगात चांगलाच व्हायरल झाला होता. बिग बॉस फेम मोनालिसाने बेशरम रंगवर असा डान्स केला की सगळ्यांचेच मन बेचैन झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *