दिवंगत बॉलिवूड अभिनेता सुशांत सिंह राजपूतच्या आ*त्म*ह*त्ये*ला अडीच महिने उलटून गेल्यावर या प्रकरणाला आता एक वेगळे वळण मिळाले आहे. सुरुवातीला नेपोटीज्म कडे कल असणारे हे प्रकरण सुशांत चे वडील केके सिंह यांनी पोलिस तक्रार केल्यानंतर वेगळ्याच वळणाचा आले. आता या प्रकाराला अजून एक वेगळा फाटा फुटला आहे. सध्या या प्रकरणाबाबत ड्र*ग्स अँगल समोर आले आहे.
या प्रकरणाचा तपास सी बी आय करत होता मात्र समोर आल्यानंतर या प्रकरणाचा तपास आता सी बी आय सोबत एन सी बी सुद्धा करत आहे. एन सी बीच्या टीमने अभिनेत्री रिया चक्रवर्तीचा भाऊ शौविक चक्रवर्ती ला अटक केली. आता रियावर सुध्दा अटकेची तलवार लटकत आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार सुशांत चा स्टाफ मेंबर दिपेश सावंत ने एनसीबी ला रिया बाबत अशी काही माहिती दिली आहे ज्यामुळे एनसीबी ला रिया विरोध पुरावे मिळाले आहे.
जेव्हापासून हे ड्र*ग्स अँगल समोर आले आहे तेव्हापासून या प्रकरणात रिया चक्रवर्ती चे नाव या प्रकरणात सतत समोर येत आहे. रियाने या प्रकरणापासून स्वतः ला लांब ठेवण्याचा प्रयत्न केला मात्र कुठून ना कुठून तरी तिचे नावं समोर येतच राहिले.

सुशांत सिंह राजपूतचा हेल्पर दिपेश सावंत ने एन सी बी समोर रिया बाबत अशा काही गोष्टी सांगितल्या की त्यामुळे रिया बाबत अनेक प्रश्न निर्माण झाले आहेत. रिया दिपेश कडून ड्र*ग्स मागवायची व तो तिला आणून द्यायचा हे दिपेश ने मान्य केले आहे.

शोविक – रियाचा भाऊ शोविक चक्रवर्ती हा मास्टरमाइंड म्हणून या ड्र*ग एंगलमध्ये दिसला आहे. शोविक केवळ ड्रग पेडलर्सच्या संपर्कातच नव्हता तर सुशांतसाठी ड्र*ग्सही वापरत असे. त्याचवेळी रियाच्या शोविकवर असे व्हॉट्सअॅप चॅटही समोर आले आहे ज्यावरून असे दिसून येते की रिया सुशांतसाठी आपल्या भावाच्या माध्यमातून ड्र*ग्जची व्यवस्था करीत असे.
श्रुती मोदी – सुशांतसिंग राजपूतची मॅनेजर असलेल्या श्रुती मोदी यांनीही ड्र*ग प्रकरणात अनेक खुलासे केले आहेत. चौकशी दरम्यान त्याने कबूल केले आहे की सुशांतच्या घरात आणि पार्ट्यामध्ये ड्र*ग्सचे वातावरण कायमच होते.
त्याचबरोबर श्रुतीच्या वकिलाने असेही म्हटले आहे की तिच्या क्लायंटला सुशांतची 10 दिवसांनी नोकरी सोडायची आहे. त्याना ती ड्र*ग्स कल्चर आवडली नाही.
गौरव आर्य – हे हॉटेल्सच्या दुनियेत एक सुप्रसिद्ध नाव आहे. गौरव हा सुशांत प्रकरणातील एक महत्त्वाचा दुवा मानला जातो. गौरव सोबत रिया चक्रवर्ती यांचे संभाषणही समोर आले आहे. गौरवने ईडीला सांगितले की सन 2017 मध्ये गोव्यात त्यांची आणि रियाची भेट झाली.
गौरवने नमूद केले आहे की रियाने एकदा त्याच्याशी ड्र*ग्सविषयी बोलले होते, परंतु त्याने ड्र*ग्सच्या खरेदी आणि विक्रीत सामील असल्याचे सांगण्यास त्यांनी नकार दिला आहे. आता गौरव आर्याने स्वत: ला या वादापासून नक्कीच दूर ठेवले आहे, परंतु असा एक व्हॉट्सअ‍ॅप ग्रुप सापडला आहे, ज्यात रियाचा मित्र आणि गौरव यांचा समावेश आहे. त्या ग्रुपमध्ये ड्र*ग्सचीही चर्चा झाली आहे.
जया साहा – मॅनेजर जया साहा यांचे नावही बर्‍याचदा समोर आले आहे. सुशांतच्या ड्र*ग्स अँगलमधील हे महत्त्वाचे दुवे आहेत. सुरुवातीच्या तपासणीच्या वेळी, रियाबरोबर तिच्या पहिल्या संभाषणामुळे ड्र*ग्स अँगल मोठा झाला.
रियाने 25 नोव्हेंबर 2019 रोजी जयाशी संभाषण केले होते. त्या गप्पांमध्ये जया रियाला सांगत होती – फक्त चहा किंवा कॉफीमध्ये 4 थेंब घाला आणि ते प्या. आपल्याला 30 ते 40 मिनिटांत एक किक मिळेल. त्यांच्या गप्पांमधून असा अंदाज बांधला जाऊ शकतो की या गोष्टींचा रियाशी संबंध आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *