सुशांतसिंग राजपूत प्रकरणात एन सी बी चौकशी करत आहे. रिया चक्रवर्ती यांच्या अटकेनंतर त्यांना 14 दिवसांची न्यायालयीन को ठ डी सुनावण्यात आली आहे. गेल्या काही दिवसांपासून बातम्या येत आहेत की लवकरच रिया चक्रवर्ती बॉलिवूडची अनेक मोठी नावे उघडकीस आणू शकेल. ताज्या माहितीनुसार, रियाने बी टाऊनची 25 मोठी नावे नमूद केली आहेत जे ड्र ग्ज घेतात किंवा ड्र ग पार्ट्यामध्ये भाग घेत असत. मीडिया रिपोर्टनुसार यातील 25 नावे ज्ञात आहेत. यामध्ये सारा अली खान आणि रकुल प्रीत सिंह यांच्यासह सीमोन, रोहिणी अय्यर, मुकेश छाबडा इतर स्टार्सचा समावेश आहे.
सारा अली खान – सुशांतचा मित्र सॅम्युएलने सैफ अली खान आणि अमृता सिंगची मुलगी सारा अली खान यांच्याबद्दल अनेक खुलासे केले होते. ‘केदारनाथ’च्या वेळी सारा आणि सुशांत एकमेकांना डेट करत असल्याचे त्याने सांगितले होते पण लवकरच त्यांचा ब्रेकअप झाला. परंतु सारा किंवा सुशांत दोघांनीही हे कधीही स्वीकारले नाही. सारा अली खान आणि रिया चक्रवर्ती यांचीही एकेकाळी चांगली मैत्री होती. दोघांनाही बर्‍याचदा एकत्र पाहिले. आता रियाच्या नंतर एन सी बी सारावर कारवाई करण्याची तयारी करत आहे.
रकुल प्रीत सिंग – मीडिया रिपोर्ट्स दावा करीत आहेत की रिया चक्रवर्ती हिने ड्र*ग्स कनेक्शनमध्ये अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंग यांचे नाव घेतले आहे. दिल्लीच्या रकुल प्रीत सिंगने 2009 मध्ये आपल्या करिअरची सुरुवात केली होती. रकुलची रियाशी चांगली मैत्री आहे.
सिमोन खंभाटा – रिया चक्रवर्ती यांचे जवळचे मित्र सिमोन खंभाटा हे व्यवसायाने डिझाइनर आहेत. सिमोनला बॉलिवूडमधील अनेक स्टार्स जवळचा मानला जातो. आता एनसीबी लवकरच त्यांची चौकशी करू शकते.
मुकेश छाबरा – कास्टिंग डायरेक्टर आणि दिग्दर्शक मुकेश छाबरा असे या यादीतील पाचवे नाव आहे.
मुकेश छाबराने सुशांतचे नाव ‘काय पो चे’ चित्रपटासाठी सुचवले होते.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *