सूर्य देव उद्या तूळ राशीत प्रवेश करणार आहे. या राशी मध्ये सूर्य १६ नोव्हेंबर पर्यँत उपस्थित राहतील. तूळ राशी हि सूर्य देवाची नीच राशी आहे आणि कोणताही ग्रह आपल्या नीच राशीत अशुभ सिद्ध होतो परंतु सूर्य देवाच्या या गोचरचा काही राशींसाठी प्रभाव गुणकारी ठरणार आहे.या ५ राशींसाठी सूर्य देव यांचे हे राशी परिवर्तन शुभ ठरेल.

वृषभ राशी – 1. या काळात तुमचे शत्रु हरतील. 2. कोर्ट कचेरी प्रकरणातील निर्णय सुद्धा तुमच्या मनाप्रमाणे घडण्याचे संकेत आहेत. 3. रोजगार बाबत केले गेलेले सर्व प्रयत्न सार्थकी ठरतील. 4. आरोग्याबाबत काळजी घ्या ,पोटासंबधित आजारांचा सामना करावा लागेल. 5. या काळात कुणालाही अधिक कर्जच्या देवाणघेवाण पासून वाचा. 6. खर्चात वाढ होण्याची शक्यता आहे. 7. एखादा मित्र किंवा संबधित व्यक्तीकडून शुभ संदेश प्राप्त होण्याचे योग आहेत. 8. परदेशी कंपनीत सर्विससाठी आवेदन अर्ज करणे यशस्वी ठरेल.

सिंह राशी – 1. तुमच्या साहस आणि ऊर्जामध्ये वृद्धि होईल. 2. तुमच्याद्वारे घेतले गेलेले नवीन निर्णय आणि केल्या गेलेल्या कार्याबद्दल कौतुक केले जाईल. 3. भावंडाशी मतभेद होतील आणि त्यांच्या आरोग्यावर विपरीत प्रभाव पडू शकतो. 4. घर,वाहन खरेदी करण्याचा संकल्प सुद्धा पूर्ण होऊ शकतो. 5. तुम्ही धर्म-कर्मच्या प्रकरणात स्वतः हुन सहभाग घ्याल आणि दान पुण्य सुद्धा कराल. 6. विदेशी नागरिकता साठी प्रयत्न करणे यशस्वी ठरेल.
कन्या राशी – 1. आध्यात्मिक उन्नतिचे योग आहेत. 2. मंत्र साधनाच्याबद्दल रुची वाढेल. 3. कौटुंबिक कलहच्या कारणामुळे मानसिक अशांतीचा सामना करावा लागेल. 4. घर,वाहन खरेदी करण्याचा चांगला योग आहे, अवश्य लाभ घ्या. 5. तुमच्या पक्षात कोणत्यातरी मोठ्या पुरस्काराची घोषणा सुद्धा होऊ शकते. 6. आरोग्य विशेष करून डावा डोळा , पोट संबधित विकार, अग्नि, वि*ष, तसेच औषधाच्या दुष्परिणाम पासून वाचा. 7. अप्रत्याशित रूपात मान सम्मान मिळु शकतो. 8. कार्यक्षेत्रामध्ये षड्यंत्रचे बळी होण्यापासून वाचा. 9. कोर्ट कचेरी प्रकरण सुद्धा आपआपसात मिटतील.

वृश्चिक राशी – 1. अप्रत्याशित परिणाम मिळू शकतील. 2. परदेशी कंपनीत सर्व्हिस साठी अर्ज करत असाल किंवा परदेशी नागरीकता साठी प्रयत्न करत असाल तर गोचर अनुकूल राहील. 3. कष्टकारक यात्रा सुद्धा घडण्याची शक्यता आहे. 4. कोर्ट कचेरीचे प्रकरण बाहेरच मिटवाल तर बरे होईल. 5. आई वडिलांच्या आरोग्याबाबत चिंतित राहाल. 6. या काळात शत्रू बनतील सुद्धा आणि नष्ट सुद्धा होतील. 7. कार्य व्यापारच्या दृष्टिने ग्रह गोचर अनुकूल राहतील. 8. कर्ज घेऊ इच्छित असाल तर यश मिळेल.

धनु राशी – 1. प्रत्येक क्षेत्रात यश मिळण्याचे संकेत आहेत. 2. आपल्या ऊर्जा शक्तीचा पूर्ण उपयोग करा तसेच जिद्द आणि आवेश वर नियंत्रण ठेवा. 3. कुटुंबातील वरिष्ठ सदस्य आणि भावंडाशी मतभेद होऊ देऊ नका. 4. संतान संबंधीत चिंतातुन मुक्ति मिळेल. 5. नवं जोडप्यांसाठी संतान प्राप्ती किंवा प्रादुर्भावचे सुद्धा योग बनतील. 6. रोमान्समध्ये गोचरफल प्रतिकूल राहील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *