बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर गेली दोन दशके बॉलिवूड इंडस्ट्रीवर राज्य करत आहे. आता ती आमिर खान सोबत ‘लालसिंग चड्ढा’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटासाठी त्याचे चाहते खूप उत्सुक आहेत. दुसरीकडे, अशी चर्चा आहे की लवकरच करीना कपूर ‘सीता’ ची भूमिका साकारणार आहे. त्याच वेळी, तिने या चित्रपटासाठी जी फी मागितली ते ऐकून निर्मात्यांना आश्चर्य वाटले.

मीडिया रिपोर्टनुसार, पौ*रा*णि*क कालखंडातील काव्य रा*मा*य*णा*तील ‘सीता’ च्या भूमिकेसाठी निर्मात्यांनी करीना कपूरकडे संपर्क साधला आहे. आलौकिक देसाई यांनी काही महिन्यांपूर्वी हा चित्रपट त्यांच्याकडे घेतला होता. ‘सीता’ची भूमिका साकारण्यासाठी करीना कपूरने जास्त मोबदल्याची मागणी केल्याचेही अहवालात स्पष्ट झाले आहे.

बॉलिवूड हंगामाच्या वृत्तानुसार, करीना कपूर ‘वीरे दी वेडिंग 2 ‘आणि हंसल मेहता यांच्या चित्रपटासाठी शूट करणार आहे कारण या चित्रांचे शूटिंग एका एका महिन्यात पूर्ण होईल. त्याचबरोबर सीतेच्या शूटिंग आणि निर्मितीसाठी किमान 8 ते 10 महिने लागतील. तर त्यावेळी तिचे संपूर्ण लक्ष या चित्रपटावर असेल. सीताच्या दृष्टिकोनातून रामायण म्हटल्यामुळे करिना कपूरला हे चांगलेच ठाऊक आहे की हा चित्रपट तिच्यासाठी खूप मोठा ठरणार आहे.

साधारणतः ‘करीना कपूर तिच्या एका चित्रपटासाठी 6 ते 8 कोटी शुल्क घेते. मात्र अशा परिस्थितीत तिने या चित्रपटासाठी 12 कोटी रुपयांची मागणी करुन चित्रपट निर्मात्याला आश्चर्यचकित केले आहे. सध्या चित्रपट निर्माते त्यांच्या निर्णयावर पुनर्विचार करीत आहेत. तर कदाचित ते या चित्रपटात एखादी तरुण अभिनेत्री देखील कास्ट करू शकतील, याविषयी चर्चा अजूनही सुरू आहे. पण, बेबो ही अजूनही चित्रपटाची पहिली पसंती आहे.

करिना कपूर सध्या तिचा पती सैफ अली खान, मोठा मुलगा तैमूर अली खान आणि लहान मुलासह कौटुंबिक वेळ घेत आहे. यावर्षी फेब्रुवारीमध्ये करीना कपूरने तिच्या दुसर्‍या मुलाला जन्म दिला आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा ! तुम्हाला करीन कपूर ला सीता मातेच्या रोल मध्ये पाहायला आवडेल का ते हि कमेंन्ट द्वारे नक्की कळवा !

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *