इम्रान हाश्मीच्या या बोलण्यामुळे ऐश्वर्या करू लागली इम्रानचा तिरस्कार, जाणून घ्या !

80

बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध, यशस्वी आणि सौंदर्याच्या बाबतीत अनेक अभिनेत्रींना मत देणारी एक अभिनेत्री म्हणजे ऐश्वर्या राय. फक्त बॉलिवूड नव्हे तर जगातील सर्वात सुंदर स्त्री म्हणून तिने ‘किताब मिळवला आहे. तिच्या सौंदर्यापुढे घायाळ असलेला मोठा चाहता वर्ग देखील आहे. तिच्या सौंदर्याविषयी अनेकांनी वक्तव्य केली आहेत. परंतु इम्रान हाश्मीने कॉफी विथ करण या शोमध्ये तिच्या सौंदर्याबद्दल चुकीचे वक्तव्य केले होते आणि हे ऐकल्यानंतर ऐश्वर्या इम्रान हाश्मीचा तिरस्कार करू लागली. चला तर पाहूया काय म्हणाला होता इम्रान हाश्मी.

उपलब्ध माहितीनुसार, सदर प्रकरण २०१४ मधील आहे, जेव्हा करण जोहर त्याच्या शो ‘कॉफी विथ करण’च्या चौथ्या पर्वाचे शूटिंग करत होता. त्याच वेळी, इम्रान हाश्मी आणि निर्माता-दिग्दर्शक महेश भट्ट शोच्या या भागात पाहुणे म्हणून आले होते. शोमध्ये करणने महेश भट्ट आणि इमरान हाश्मी यांच्यासोबत ‘रॅपिड फायर राउंड’ साकारला. ज्यामध्ये करणने इमरान हाश्मीसमोर काही गोष्टींची नावे घेतली, त्या गोष्टीचे नाव ऐकताच त्याच्या मनात जे पहिले नाव येईल ते त्याला सांगायचे होते. जेव्हा करणने या प्रश्नांमध्ये ‘प्लास्टिक’ म्हटले, तेव्हा इम्रानने विचार न करता ऐश्वर्या राय बच्चनचे नाव घेतले. याचा अर्थ असा की ऐश्वर्या रायचे सौंदर्य वास्तविक नसून प्लास्टिकसारखे आहे.

अशा परिस्थितीत, तिचे चाहते आणि स्वतः ऐश्वर्या राय इम्रान हाश्मीवर सौंदर्याला प्लास्टिक म्हणल्याबद्दल खूप रागावले. मात्र, एका मुलाखतीत इम्रानने असेही स्पष्ट केले की त्याने हे उत्तर फक्त करणच्या शोमधील गिफ्ट हॅम्पर जिंकण्यासाठी दिले होते.

मिळालेल्या माहितीनुसार, या शो नंतर एक वेळ अशी ही अली होती की जेव्हा इमरान हाश्मी ऐश्वर्या रायसोबत काम करू शकणार होता. हा चित्रपट ‘बादशाहो’ होता, जो 2017 मध्ये आला होता. हा चित्रपट प्रथम ऐश्वर्या रायला ऑफर करण्यात आला होता, परंतु जेव्हा ऐश्वर्याला कळले की इमरान हाश्मी देखील या चित्रपटात काम करत आहे, तेव्हा तिने या चित्रपटात काम करण्यास नकार दिला. त्यानंतर अभिनेत्री इलियाना डिक्रूझला या चित्रपटात कास्ट करण्यात आले, हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर विशेष काम करू शकला नाही. तेव्हापासून तो एका हिट चित्रपटासाठी आसुसलेला आहे. त्याचबरोबर इम्रान हाश्मीचे नाव आणखी एका अयशस्वी चित्रपटाशी जोडले गेले.

एकदा ऐश्वर्या रायला एका मुलाखतीत विचारण्यात आले की, तिच्या आयुष्यात तिला मिळालेली सर्वात घाणेरडी किंवा अशिष्ट टिप्पणी कोणती आहे? त्यावर ऐश्वर्याने कोणाचेही नाव न घेता सांगितले होते – बनावट आणि प्लास्टिक. तथापि, हे स्पष्ट होते की ऐश्वर्या इमरान हाश्मीकडे बोट दाखवत होती. ती असेही म्हणाली की ती ही गोष्ट कधीही विसरणार नाही. म्हणूनच ऐश्वर्या आणि इम्रान हाश्मी कधीही कोणत्याही चित्रपटात एकत्र काम करताना दिसले नाहीत.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा !