बॉलिवूड अभिनेता आमिर खानच्या तिसऱ्या लग्नाची बातमी सोशल मीडियावर वाऱ्यासारखी पसरली होती. काही काळापूर्वी आमिर खानने पत्नी किरण रावशी घटस्फोट घेतला होता. त्यादरम्यान दोघांनी एक संयुक्त निवेदन जारी केले होते, ज्यामध्ये आम्ही आता पती-पत्नी नाही, असे म्हटले होते. आम्ही सह-पालक म्हणून एकमेकांचे कुटुंब असू. यानंतर आमिर खानचे नाव त्याची सह-अभिनेत्री फातिमा सना शेखसोबत जोडले गेले आणि त्यानंतर अचानक त्याच्या तिसऱ्या लग्नाची बातमी मीडियावर आली. एप्रिल महिन्यात आमिर खान तिसऱ्यांदा लग्न करू शकतो, असा दावा करण्यात आला होता. मात्र आता हा अहवाल चुकीचा असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

आमिर खानच्या तिसऱ्या लग्नाच्या बातम्यांमध्ये अजिबात तथ्य नसल्याचा दावा केला जात आहे. आमिर खानच्या जवळच्या एका सूत्राने सांगितले की, त्याच्या तिसऱ्या लग्नाची बातमी खोटी आहे. तो असे अजिबात करण्याचा विचारात नाही.
सोशल मीडियावर अशी चर्चा होती की आमिर खान त्याचा आगामी चित्रपट ‘लाल सिंह चड्ढा’ रिलीज झाल्यानंतर तिसऱ्या लग्नाची घोषणा करणार आहे. हा चित्रपट पुढील वर्षी एप्रिलमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. त्यामुळे पुढील वर्षी एप्रिलमध्ये आमिर चाहत्यांना त्याच्या लग्नाची माहिती देऊ शकतो, असे मानले जात आहे. कारण अभिनेत्याला त्याच्या चित्रपटाबाबत कोणताही वाद नको आहे.

आमिर खानने पहिले लग्न रीना दत्तासोबत केले होते पण २००२ मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. यानंतर आमिरने किरण रावसोबत लग्न केले पण दोघांचे लग्न फार काळ टिकले नाही. आमिर खानने किरण रावला घटस्फोट दिल्यापासून अनेकदा या अभिनेत्याचे नाव फातिमा सना शेखसोबत जोडले गेले आहे. फातिमा आमिर खानसोबत ‘दंगल’ आणि ‘ठग्स ऑफ हिंदुस्तान’ या चित्रपटात दिसली होती. आमिर खान आणि फातिमा सना शेख रिलेशनशिपमध्ये असल्याची चर्चा होती.

मात्र, या वृत्तांचे अभिनेत्रीने खंडन केले आहे. फातिमा तिच्या एका मुलाखतीत म्हणाली होती, ‘हे खूप विचित्र होते, माझी आई हे सर्व टीव्हीवर पाहायची. दुसर्‍या दिवशी ती वर्तमानपत्रात माझा फोटो बघायची आणि म्हणायची ‘देखो तुझा फोटो आलाय.’ हेडलाईन ऐकून मी तिला वाचायला सांगायचो आणि काय लिहिलंय ते सांगायचो? माझ्याबद्दलच्या त्या गोष्टी ऐकून मला त्रास व्हायचा. तेव्हा गरज भासली की मी माझे म्हणणे सर्वांसमोर मांडावे.

फातिमा पुढे म्हणाली, ‘जेव्हाही एखाद्यावर आरोप केले जातात, तेव्हा पहिली प्रतिक्रिया येते. पण जर तुम्ही आक्रमक असाल तर तुम्ही हल्ला कराल आणि तुम्ही थोडे विनम्र असलात तरी त्याबद्दल बोलाल. पण आता मला विश्वास आहे की ते समजावून सांगण्याची गरज नाही, कारण तुम्ही काय करत आहात याने काही फरक पडत नाही. ज्यांना गोष्टी निर्माण करायच्या आहेत ते गोष्टी बनवत राहतील. लोकांचे काम बोलणे आहे, ते बोलतील.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा !

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *