कदाचित माझा प्रायव्हेट पा’र्ट पाहिला असेल’, रिअॅलिटी शोमध्ये किम कार्दशियनने केलं अजबच वक्तव्य !

112

अलीकडेच एका रिअॅलिटी शोदरम्यान किम कार्दशियनने तिचा नवीन बॉयफ्रेंड पीट डेव्हिडसनसोबत एक विनोद केला, ज्याने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला.हॉलिवूड अभिनेत्री किम कार्दशियन अलीकडेच तिच्या नवीन प्रियकर पीट डेव्हिडसनला तिच्या आणि तिच्या कुटुंबाच्या जीवनावर आधारित ‘द कार्दशियन्स’ या रिअॅलिटी शोमध्ये आणणार आहे.

या शोचा पहिला सीझन नुकताच संपला असून, त्यानंतर त्याचा दुसरा सीझन येणार आहे. किमच्या शोला प्रेक्षक आणि चाहत्यांकडून खूप प्रेम मिळाले, त्यानंतर त्याचा दुसरा सीझन येणार आहे, ज्यामध्ये यावेळी किम तिचा बॉयफ्रेंड पीट घेऊन येणार आहे, ज्याबद्दल तिने नुकतीच एक हिंट दिली आहे.

त्याचवेळी किमच्या या रिअॅलिटी शोच्या फिनालेमध्ये पीट डेव्हिडसन कॅमेऱ्याच्या मागे दिसला. तसेच, या एपिसोडच्या पोस्ट क्रेडिट सीनमध्येही किम दिसली होती. या सीनमध्ये किम तिच्या बॉयफ्रेंड पीटला तिच्या क्रू मेंबर पॅक्सीला भेटण्यासाठी कॉल करताना दिसत आहे.इतकंच नाही तर इथे किम तिच्या प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट’ची खिल्ली उडवतानाही दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये किम पीट डेव्हिडसनला सांगतो की, ‘इकडे ये, तुला पॅक्सीला भेटायचे आहे. पॅक्सीने माझ्यासोबत कीपिंग अप विथ द कार्दशियन्सवर 14 वर्षे ऑडिओ म्हणून काम केले आहे. तिला माझ्याबद्दल सर्व काही माहित आहे.

यानंतर किम पुढे व्हिडिओमध्ये म्हणते की, ‘त्याने माझा प्रायव्हेट पार्टही पाहिला असेल’. किमच्या या विनोदावर पीटने ‘माझ्यापेक्षा जास्त’ असं म्हटलं आहे. यानंतर किम म्हणते की, ‘नाही, तुझ्यापेक्षा जास्त नाही, पण तिने पाहिले असेल’. दोघांमधील या गोष्टी ऐकून पक्सी हसायला लागते.यानंतर पक्सी म्हणते की, ‘मी त्याचा प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट पाहिला नाही. मी सुरुवातही केली नाही’, त्यानंतर किम म्हणतो की, ‘आपणही तिथे जाऊ. माझे खाजगी भाग पाहण्यासाठी तुम्ही स्वतःला तयार करण्याची वेळ आली आहे. ते तुम्ही इंटरनेटवर पाहू शकता. मी फक्त मस्करी करतोय’.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!