अभिनेता यशच्या ‘KGF 2’ या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई केली. या चित्रपटाने भरपूर कमाई केली. यासोबतच या चित्रपटाने प्रेक्षकांच्या हृदयातही स्थान निर्माण केले. चित्रपटाच्या अभूतपूर्व यशानंतर, त्याच्या भाग 3 च्या चर्चा देखील वाढल्या आहेत आणि काही काळानंतर निर्मात्यांनी देखील स्पष्ट केले की ‘KGF-3’ ची योजना तयार केली जात आहे.

काही दिवसांपूर्वी निर्मात्यांनी ‘KGF-3’ वर काम सुरू असल्याची पुष्टी केली होती. या भागात यश पुन्हा एकदा ‘रॉकी’च्या भूमिकेत दिसणार आहे. तिसऱ्या भागाबाबत अनेक बातम्या येत आहेत. इंडिया टुडेच्या वृत्तानुसार, निर्मात्यांनी एका मुलाखतीत सांगितले की, टीम चित्रपटाच्या प्रीक्वल किंवा सिक्वेलवर काम करत आहे.

आता ताज्या बातमीनुसार, चित्रपटातील मुख्य भूमिकेसाठी अभिनेत्रीला कास्ट करण्याची प्रक्रिया सुरू केली जाणार आहे. KGF 2 मध्येच ‘रॉकी भाई’ प्रेमी श्रीनिधी शेट्टीचा मृत्यू दाखवण्यात आला होता. अशा परिस्थितीत, KGF 3 मध्ये यशच्या विरुद्ध आघाडीच्या ए-लिस्टर अभिनेत्रीची एंट्री होण्याची शक्यता आहे. चित्रपटाचे यश पाहता अनेक अभिनेत्री या चित्रपटात काम करण्यात इंटरेस्टेड आहेत . अनेक बॉलिवूड अभिनेत्री या चित्रपटाच्या निर्मात्यांना आधीच फीलर्स पाठवत आहेत.

kgf chapter 2 सूत्रांनुसार, “RRR आणि KGF सारख्या चित्रपटांच्या बॉक्स ऑफिसवरील यशाकडे पाहता, बॉलीवूड अभिनेत्री आता एका यशस्वी फ्रँचायझीचा भाग होण्यासाठी तयार आहेत. काही ए-लिस्टर बी-टाउन अभिनेत्री आता निर्मात्यांमध्ये सामील झाल्या आहेत. यशसाठी केजीएफ. फीलर्सने त्यांच्या विरुद्ध भूमिका साकारण्यात रस व्यक्त केला आहे. बॉलीवूडमधील रवीना टंडन आणि संजय दत्त केजीएफ-2 मध्ये प्रमुख भूमिकेत आणि मौनी रॉय केजीएफ-1 मध्ये विशेष क्रमांकात दिसले होते. निर्माते निश्चितपणे केजीएफ-1 मध्ये आहेत. 3. यशच्या विरुद्धच्या भूमिकेसाठी मोठ्या ए-लिस्ट बॉलीवूड स्टारसाठी उत्सुकता दिसत आहे.”

या चित्रपटाची कथा प्रेक्षकांना खूप आवडली होती, तेव्हापासून प्रत्येकजण त्याच्या दुसऱ्या भागाची वाट पाहत होता. KGF-2 ने बॉक्स ऑफिसवर अनेक विक्रम मोडले. फक्त हिंदी पट्ट्यात 430 कोटींहून अधिकचा व्यवसाय झाला. त्याच वेळी, या चित्रपटाने जगभरात सुमारे 1250 कोटींची कमाई केली होती.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *