मान्सूनने देशातील अनेक भागांत दणका दिला आहे. मान्सून आणि पावसाने लोकांची होरपळ सुरू केली आहे. आपल्या लूक आणि पेहरावाने पावसातही आग लावणारा उर्फी जावेदचा पावसाळा झाला नाही असं होऊच शकत नाही. उर्फीने पावसात भिजत असताना तिचा डान्स करतानाचा एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्यानंतर तिच्या चाहत्यांनी लाइकचा जोरदार पाऊस सुरू केला आणि ते नशेत जाताना दिसले.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की उर्फी अनेक वेळा स्वतःचे आउटफिट तयार करते. पण, यावेळी उर्फी जावेद तीच्या कपड्यांमुळे नाही तर त्याच्या एका व्हिडिओमुळे चर्चेत आहे. उर्फी जावेदने स्वतःचा हा व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती पावसाचा आनंद लुटताना दिसत आहे. तिने इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती ‘इस बारिश में’ गाण्यावर जबरदस्त रेन डान्स करत आहे. सुरुवातीला ती नाईट सूट घालून छत्री घेऊन नाचताना दिसते आणि नंतर छत्री घेऊन कॅमेऱ्याजवळ येताच तिचा पोशाख बदलतो.

व्हिडिओ स्विच होताच, उर्फी नाईटसूटमधून सुंदर गुलाबी साडीमध्ये सरकते आणि तिचा ग्लॅमरस लुक पुन्हा दिसला. उर्फी पावसात छत्री घेऊन सुंदर नाचते आणि नंतर काही छान पोझ देते. उर्फी जावेदचा हा व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. या अभिनेत्रीच्या व्हिडिओवर यूजर्सही तीव्र प्रतिक्रिया देत आहेत.

उर्फी जावेदचा फॅशनेबल लूक नेहमीच चर्चेत असतो. कधी तिचे व्हिडिओ आणि लूक सोशल मीडियावर पसंत केले जातात तर कधी उर्फी तिच्या लूकमुळे नेटिझन्सच्या निशाण्यावर येते. तथापि, उर्फीने आधीच स्पष्ट केले आहे की तिला ट्रोल करण्यास हरकत नाही. सोशल मीडियावर तिचे लाखो फॉलोअर्स आहेत, जे तिच्या नवीन लुकवर लक्ष ठेवतात.

आणि एक गोष्ट अशी कि बिग बॉस ओटीटीमधून बाहेर पडल्यानंतर उर्फी जावेद चर्चेत राहिली नाही असा एकही दिवस जात नाही. बिग बॉस ओटीटीनंतर त्याला एवढी प्रचंड लोकप्रियता मिळेल याचा विचार उर्फीनेही केला नसेल. सोशल मीडिया स्टार उर्फी जावेद तिच्या फॅशन सेन्सने नेटिझन्सना दररोज थक्क करते. ती आता तिच्या कामापेक्षा तिच्या विचित्र कपड्यांसाठी अधिक ओळखली जाते.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *