टेलिव्हिजन जगतातील हॉट ब्युटीजमध्ये निया शर्माचे नाव अग्रस्थानी येते. अनेकदा ती तिच्या बोल्ड फोटोंसह हॉटनेसची हद्द ओलांडताना दिसते. सोशल मीडियावर अभिनेत्रीचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओंचा बोलबाला आहे, ज्यांना चाहत्यांनी खूप पसंत केले आहे. नुकताच तिचा आणखी एक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. यात ती नक्कीच हॉट दिसत आहे, पण तिच्या मेकअपने चाहत्यांचा मूड खराब केला.

16 जून रोजी निया काळ्या रंगाच्या आउटफिटमध्ये पिंकविला स्टाइल आयकॉन इव्हेंटमध्ये पोहोचली होती. या कार्यक्रमात सेलिब्रिटी ग्लॅमरस अवतारात दिसले, जिथे निया देखील बोल्ड लूकमध्ये दिसली, परंतु तिच्या मेकअपमुळे ट्रोल्सच्या निशाण्याखाली आली.निया शर्माने ऑफ शोल्डर ड्रेस परिधान करून कार्यक्रमात हजेरी लावली होती, ज्यामध्ये तिने बोल्ड मेकअप केला होता आणि तिचे केस खुले ठेवले होते. नियाचा मेकअप खूपच भारी आहे, जो कॅमेऱ्यात स्पष्ट दिसत होता.

काहींनी नियाच्या या लूकचे कौतुक केले तर काहींनी तिला स्वस्त मलायका अरोरा म्हटले. नेटिझन्सनी कमेंट करत ‘तुम्ही इतका गोरा कसा झालात?’तर इतरांनी त्याच्या कपड्यांवर निशाणा साधला आहे.एका यूजरने लिहिले की, ‘अफोर्डेबल मलायका’.दुसऱ्याने लिहिले, ‘ही काय फॅशन आहे’.एकाने तर निया शर्माची फॅशन पाहिली आणि तिची उर्फीच्या बहिणीशी तुलना केली.एकूणच लोकांना नियाचा मेकअप अजिबात आवडला नाही. निया जी अनेकदा ट्रोल करणाऱ्यांना सडेतोड उत्तर देताना दिसते. ती एकदा म्हणाली होटी की ट्रोल व्हायला हरकत नाही कारण प्रत्येकाचे स्वतःचे मत असते.

निया शर्मा आज टीव्ही इंडस्ट्रीतील एक मोठे नाव आहे. तिने एक हजारों में मेरी बहना है मधून नाव कमावले, त्यानंतर ती जमाई राजा, नागिनमध्ये मुख्य भूमिकेत दिसली. नियाचे सोशल मीडियावरही खूप चाहते आहेत. त्यांचे फोटो आणि व्हिडिओ काही मिनिटांत व्हायरल होतात.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *