स्वरा भास्करने रणवीर शौरीला ट्विटरवर ब्लॉक केले, अभिनेत्याने शेअर केला रडतानाचा फोटो !!

130

बॉलिवूड अभिनेत्री स्वरा भास्कर हिएक नावाजलेली अभिनेत्री आहे. ती वेळोवेळी समकालीन विषयांवर आपले मत मांडताना दिसते. पुन्हा एकदा अभिनेत्री चर्चेत आली आहे. वास्तविक बातमी अशी आहे की स्वराने अभिनेता रणवीर शौरीला ट्विटरवर ब्लॉक केले आहे. मात्र, स्वराने रणवीरला ट्विटरवर का ब्लॉक केले याचे कारण समजू शकलेले नाही.

आता रणवीरला याची माहिती मिळाल्यावर त्याने ट्विटरवरच यावर प्रतिक्रिया दिली आहे. रणवीरने सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर मजेशीर पद्धतीने आपली नाराजी व्यक्त केली आहे.रणवीर शौरीने एक स्क्रीनशॉट शेअर केला असून त्यावर लिहिले आहे की, स्वरा भास्करने तुम्हाला ब्लॉक केले आहे. रणवीरने या पोस्टसोबत एक मीम देखील शेअर केला आहे ज्यामध्ये एक मुलगा रडताना दिसत आहे. या पोस्टसह त्यांनी लिहिले आहे – आताच कळले.या अभिनेत्याची ही पोस्ट सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

मात्र, यावर स्वराने अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही. या पोस्टनंतर सोशल मीडियावर कमेंट्स आणि मीम्सचा महापूर आला आहे. चाहते वेगवेगळ्या प्रकारचे मीम्स आणि कमेंट्स शेअर करत आहेत आणि स्वराने त्यांना का ब्लॉक केले असावे याचा अंदाज लावत आहेत.रणवीरच्या पोस्टवर यूजर्स मजेशीर कमेंट करत आहेत. एका यूजरने लिहिले – तुम्ही भांडण केले असेल.

दुसरीकडे, दुसर्‍या यूजरने लिहिले – खराब एडिटिंग, जर तुम्हाला कोणी ब्लॉक केले तर फॉलो बटण दिसत नाही.
आम्ही तुम्हाला सांगतो की रणवीर शौरीने यापूर्वी स्वरा भास्करसोबत शेममध्ये काम केले होते,जी की एक शॉर्ट फिल्म होती जी जानेवारी 2019 मध्ये यूट्यूबवर प्रदर्शित झाली होती . या चित्रपटात स्वरा हाऊसकीपिंग स्टाफ फॅनीच्या भूमिकेत दिसली होती.त्याचवेळी स्वराने ट्विट करून महाराष्ट्राच्या राजकारणावर हल्लाबोल केला आहे. स्वरा भास्करने ट्विट केले होते, ‘काय चाललंय हे , आपण मतदान च का करू नये ? निवडणुकांऐवजी दर 5 वर्षांनी बंपर सेल लावा….

अशोक पंडित यांनी स्वराच्‍या ट्विटचा हवाला देत लिहीले की, ‘फक्त पीआर लोकांवर विसंबून राहू नका, स्‍वत:वर प्रेम करा, थोडे स्‍वत:ला वाचा. इतर कोणत्याही पक्षाला जिंकण्यासाठी लोकांनी मते दिली होती, पण जनतेचा विश्वासघात करून शत्रूंना सोबत घेऊन सरकार स्थापन केले. बाय द वे, ट्विटसाठी कितीची डील केली आहे ?
स्वराने एखाद्या वादात उडी घेण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधीही तिने सोशल मीडियावर अनेकदा आवाज उठवला आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!