सलमान खानला आज सगळेच ओळखतात, सलमानने इंडस्ट्रीत खूप नाव कमावले आहे. सलमान खानचे संपूर्ण बॉलिवूडमध्ये खूप नाव आहे. सलमानच्या लग्नाच्या बातम्या नेहमीच व्हायरल होत असतात. यावेळी सलमान खानच्या मुलीची बातमी व्हायरल झाली आहे. वास्तविक, सध्या सोशल मीडियावर एक बातमी व्हायरल होत आहे की, सलमान खानला १७ वर्षांची मुलगी आणि पत्नीही आहे. त्यानंतर या प्रकरणाचे संपूर्ण सत्य समोर आले आहे. या प्रकरणाची संपूर्ण सत्यता आम्ही तुम्हाला सांगतो.

तुम्हाला सांगतो की, सलमान खान त्याचा भाऊ अरबाज खानच्या टॉक शो ‘पिंच सीझन 2’ मध्ये पाहुणा म्हणून पोहोचला होता आणि यावेळी सलमानने अनेक धक्कादायक खुलासे केले. गेल्या वर्षी, एका चाहत्याने सलमान खानचे कुटुंब असल्याची टिप्पणी केली होती, ज्यामध्ये असे सांगण्यात आले होते की अभिनेत्याला पत्नी आणि 17 वर्षांची मुलगी देखील आहे. कमेंटमध्ये लिहिलं होतं, ‘ कुठे लपून बसला आहे. भारतातील प्रत्येकाला माहित आहे की तुम्ही तुमची पत्नी नूर आणि 17 वर्षांच्या मुलीसह दुबईत आहात. भारतातील जनतेला कधीपर्यंत मूर्ख बनवणार?’

सलमान खानची पत्नी आणि 17 वर्षांची मुलगी दुबईत! ऍपमधील चित्रे पाहून अभिनेत्याने स्वतःच या प्रकरणावर मौन सोडले,जेव्हा सलमान खानला याची माहिती मिळाली तेव्हा तो स्वतःच हैराण झाला आणि म्हणाला की ही कमेंट कोणासाठी आहे, त्यानंतर सलमानने या प्रकरणाची संपूर्ण सत्यता सांगितली आणि सांगितले की हे खोट आहे आणि यातील काहीच सत्य नाही. याबाबत तो सलमानसमोर म्हणाला की, हा व्यक्ती असं वाटतंय का कि मी खरोखरच या कमेंटवर प्रतिक्रिया देईन ? भाऊ, मला बायको नाही. मी नऊ वर्षांचा असल्यापासून भारतात गॅलेक्सी अपार्टमेंटमध्ये राहतो. मला या व्यक्तीने उत्तर द्यावे असे वाटत नाही. मी कुठे राहतो हे संपूर्ण भारताला माहीत आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *