जेव्हा जेव्हा ९० च्या दशकातील हॉट आणि सेक्सी अभिनेत्रींची चर्चा होते तेव्हा त्यात मल्लिका शेरावतचे नाव नक्कीच येते. ही अभिनेत्री बऱ्याच काळापासून मोठ्या पडद्यापासून दूर असली तरी प्रेक्षकांना तिला पुन्हा पाहायचे आहे. त्यामुळे लवकरच चाहत्यांची ही इच्छा पूर्ण होणार आहे. मल्लिका शेरावत पुन्हा एकदा मोठ्या पडद्यावर येण्यासाठी सज्ज झाली आहे.

ही अभिनेत्री लवकरच ‘आरके आरके’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत रजत कपूरही दिसणार आहे. या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीखही जाहीर करण्यात आली असून, त्यानंतर चाहत्यांमध्ये आनंदाचे वातावरण आहे.हा चित्रपट एका दिग्दर्शकाच्या (आरके) कथेवर आधारित आहे. दिग्दर्शकाच्या नव्या चित्रपटाचं शूटिंग पूर्ण होतं, पण एडिटिंगच्या पातळीवर काही गोष्टी चित्रपटात बरोबर वाटत नाहीत. यानंतर दिग्दर्शक आरकेच्या मनात काहीतरी गडबड होण्याची भीती निर्माण होते. अखेरीस आरकेचे दुःस्वप्न खरे होते. अचानक त्याला एडिट रूममधून एक कॉल येतो, ज्यामध्ये म्हटले आहे की चित्रपटाचा अभिनेता प्रकल्पातून बाहेर पडला आहे. यानंतर त्या अभिनेत्याला शोधून चित्रपटात परत आणण्याची धडपड सुरू होते.

तुम्हाला सांगतो की, हा चित्रपट रिलीज होण्यापूर्वी अनेक आंतरराष्ट्रीय चित्रपट महोत्सवांमध्ये दाखवण्यात आला आहे. तसेच याला भरपूर दादही मिळाली आहे.या चित्रपटात अभिनेत्रीसोबत कुब्बरा सैत, रणवीर शौरे, मनु ऋषी चड्ढा, चंद्रचूर राय, अभिजित देशपांडे, अभिषेक शर्मा, ग्रेस गिरधर आणि वैशाली मल्हारा यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट 22 जुलै 2022 रोजी सिनेमागृहात प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटाचे लेखन स्वतः रजत कपूर यांनी केले आहे.

तुम्हाला आठवत असेल, मल्लिका शेरावतने 2002 मध्ये ‘जीना सिरफ मेरे लिए’ या चित्रपटातून आपल्या अभिनय कारकिर्दीची सुरुवात केली होती, पण तिला प्रसिद्धी इमरान हाश्मीच्या ‘मर्डर’ चित्रपटातून मिळाली. या चित्रपटामुळे ती सर्वांमध्ये लोकप्रिय झाली. मल्लिका शेवटची 2019 मध्ये ‘बू सबकी फटेगी’मध्ये दिसली होती.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *