भट्ट आणि कपूर कुटुंबात लवकरच नवीन पाहूण्याचे आगमन होणार आहे. सोमवारी आलिया भट्टने तिच्या इन्स्टाग्रामवर घोषणा केली की ती लवकरच आई होणार आहे. आलिया भट्टच्या प्रेग्नेंसीची बातमी ऐकून अनुष्का शर्मापासून प्रियांका चोप्रापर्यंत बॉलिवूड सेलिब्रिटींनी अभिनेत्रीचे अभिनंदन करण्यास सुरुवात केली. या सर्वांशिवाय आलिया भट्टचा एक्स बॉयफ्रेंड आणि रणबीर कपूरच्या एक्स गर्लफ्रेंडनेही हे जोडपे लवकरच पालक होणार असल्याच्या घोषणेवर प्रतिक्रिया दिली आहे.

रणबीर कपूरची एक्स गर्लफ्रेंड दीपिका पदुकोण केवळ आलिया भट्टसोबतच नाही तर अभिनेत्यासोबतही चांगले संबंध ठेवते. दुसरीकडे, आलियाचा एक्स बॉयफ्रेंड सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​याचेही अभिनेत्रीसोबत चांगले संबंध असल्याचे सांगितले जाते. दीपिका आणि सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​यांनी इन्स्टाग्रामवर लग्नाचे फोटो शेअर करून या जोडप्याचे अभिनंदन केले होते. अशा परिस्थितीत आता दोघांनीही आलिया भट्टच्या प्रेग्नेंसीच्या बातमीवर प्रतिक्रिया दिली आहे.

आलिया भट्टने आदल्या दिवशी एक फोटो शेअर करत ‘आमचे बाळ लवकरच येणार आहे’ असे कॅप्शन दिले आहे. आलिया भटने तिच्या आयुष्याचा दुसरा अध्याय सुरू केल्याबद्दल चाहते अजूनही तिचे सतत अभिनंदन करत आहेत. लग्नाच्या जवळपास दोन महिन्यांनंतर आलिया आणि रणबीरने लवकरच आई-वडील होण्याची घोषणा केली आहे

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर लवकरच अयान मुखर्जीच्या ‘ब्रह्मास्त्र’मध्ये दिसणार आहेत. लग्नानंतर दोघांची ही पहिलीच वेळ असेल, जेव्हा आलिया आणि रणबीर ऑनस्क्रीन रोमान्स करताना दिसणार आहेत. या चित्रपटात अमिताभ बच्चन, मौनी रॉय आणि नागार्जुनही महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. हा चित्रपट ९ सप्टेंबरला सिनेमागृहात प्रदर्शित होणार आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *