आलिया भट्टनंतर आता दीपिका पदुकोण होणार आई? रणवीर सिंगने केला खुलासा !!

118

बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोण हे एक पॉवरफुल कपल मानले जाते. दोघांची फॅन फॉलोइंगही जबरदस्त आहे, तर या दोघांचे बॉलिवूड इंडस्ट्रीतही मोठे नाव आहे. नुकतीच आलिया भट्टने तिच्या चाहत्यांना आनंदाची बातमी दिली आहे. त्याने सांगितले की ती आई होणार आहे. अशा परिस्थितीत दीपिका पदुकोणकडूनही अशी गोड बातमी ऐकण्यासाठी चाहते उत्सुक आहेत. आता याचदरम्यान दीपिका पदुकोण आई झाल्याच्या बातमीवर रणवीर सिंगने आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. चला जाणून घेऊया काय म्हणाला रणवीर सिंग?

वास्तविक, नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीदरम्यान रणवीर सिंगने त्याच्या भावी बाळाबद्दल सांगितले. त्याने सांगितले की, तो पत्नी दीपिका पदुकोणची मातृभाषा कोकणी शिकण्याचा प्रयत्न करत आहे. ते म्हणाले, “मी अशा टप्प्यावर आहे जिथे मला कोकणी चांगली समजते, पण त्यामागे एक कारण आहे. मी हे शिकतो आहे कारण माझ्या भावी मुलांच्या आईने त्यांच्याशी कोकणीत बोललेले मला समजावे.”

त्याचवेळी रणवीर सिंगच्या बोलण्यावर दीपिकाने प्रतिक्रिया दिली आणि म्हणाली, “एक दिवस तो माझ्याकडे आला आणि म्हणाला, ‘बेबी मलाही कोकणी शिकायचे आहे’ आणि मी म्हणाले , ‘खूप चांगली गोष्ट आहे.’ रणवीर म्हणाला, “मला कोकणी शिकायचे आहे म्हणजे मी आमच्या मुलांना त्यांच्याविरुद्ध भडकवणार नाही.”

यापूर्वी जेव्हा रणवीर सिंगला विचारण्यात आले होते की, त्याला मुलगा किंवा मुलगी काय पाहिजे? याला उत्तर देताना रणवीर सिंह म्हणतो, “जेव्हा आम्ही मंदिरात जातो तेव्हा विचारतो की प्रसादात काय असेल? लाडू की शिरा ? जे काही मिळते कपाळाला लावून ते आपण कपाळाला लावून घेतो.”

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, दीर्घकाळ एकमेकांना डेट केल्यानंतर रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोण यांनी नोव्हेंबर २०१८ मध्ये इटलीतील लेक कोमो येथे सिंधी आणि कोकणी रितीरिवाजांनुसार लग्न केले. त्यांचे लग्न बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सर्वात महागड्या लग्नांपैकी एक होते. लग्न झाल्यापासून हे जोडपे त्यांचे व्यावसायिक आयुष्य तसेच त्यांचे वैयक्तिक आयुष्यही हाताळत आहेत.

दुसरीकडे, रणवीर सिंगच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर तो ‘रॉकी आणि रानी की प्रेम कहानी’मध्ये दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आलिया भट्ट मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. याशिवाय दीपिका पदुकोणच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे तर ती लवकरच ‘पठाण’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात ती सुपरस्टार शाहरुख खानसोबत दिसणार आहे. याशिवाय अभिनेत्रीकडे बाहुबली फेम प्रभाससोबत ‘प्रोजेक्ट के’ देखील आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!