प्रदीर्घ अफेअरनंतर 1991 मध्ये गौरी खानशी लग्न करणारा हिंदी चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेता शाहरुख खान तीन मुलांचा पिता आहे. दोन मुलगे आणि एक मुलगी. शाहरुख खान आणि गौरी खान यांच्या मोठ्या मुलाचे नाव आर्यन खान आहे. मुलीचे नाव सुहाना खान आणि लहान मुलाचे नाव अबराम खान आहे.

शाहरुख खान त्याच्या संपूर्ण कुटुंबाच्या खूप जवळ आहे. शाहरुख आपल्या कुटुंबासोबत चांगला वेळ घालवतो. घरातील प्रत्येक सदस्याशी त्यांचे चांगले संबंध आहेत. पण जर एखाद्या मुलाने शाहरुखची मुलगी सुहाना खानला किस केले तर शाहरुख त्याचे काय करेल? याचे उत्तर खुद्द शाहरुखनेच दिले आहे.

या प्रश्नावर शाहरुखने एकदा अतिशय कडक उत्तर दिले होते. वास्तविक, अनेकवेळा शाहरुख प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता आणि दिग्दर्शक करण जोहरच्या टॉक शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये पोहोचला आहे. त्यानंतर एकदा हा प्रश्न करणने शाहरुखला विचारला होता. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की शाहरुख त्याच्या बुद्धिमत्तेसाठी देखील ओळखला जातो.

प्रत्येक वेळी त्याच्या शोमध्ये रॅपिड फायर राउंड दरम्यान, करण सेलिब्रिटींना असे प्रश्न विचारतो की सामान्य लोक या संदर्भात कल्पनाही करू शकत नाहीत. करण जोहरच्या टॉक शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये अनेक मेकिंगमध्ये सहभागी झालेल्या शाहरुखला एकदा करणने विचारले होते की, एखाद्या मुलाने सुहानाला किस केले तर त्याची प्रतिक्रिया काय असेल? यावर अभिनेता म्हणाला, “मी त्याचे ओठ कापून टाकेन”.

याशिवाय करण जोहरने शाहरुख खानला विचारले की, महिला तुम्हाला आकर्षक का मानतात? यावर अभिनेत्यानेही अप्रतिम उत्तर दिले. शाहरुख म्हणाला होता, “महिला माझ्या एकाकी, उदास डोळ्यांमुळे मला आकर्षक वाटतात, जे प्रत्येक क्षणी प्रेम शोधतात”.

शाहरुखने करणसमोर खुलासाही केला होता की, त्याला कोणता चित्रपट न केल्याचा पश्चाताप होत आहे. शाहरुखने दिग्दर्शक राजकुमार हिरानी यांचा सुपरहिट चित्रपट ‘3 इडियट्स’ नाकारला होता. या चित्रपटात आर माधवन, करीना कपूर खान, आमिर खान, शर्मन जोशी आणि बोमन इराणी महत्त्वपूर्ण भूमिकेत दिसले होते.

आता अभिनेत्याच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाल्यास, तो शेवटचा 2018 साली आलेल्या ‘झिरो’ चित्रपटात दिसला होता जो फ्लॉप ठरला होता. त्याचवेळी पठाण आणि जवान हे त्यांचे आगामी चित्रपट आहेत. हे दोन्ही चित्रपट 2023 मध्ये प्रदर्शित होणार आहेत. अभिनेत्याच्या या चित्रपटांची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. विशेषतः ‘पठाण’ या चित्रपटाद्वारे हा अभिनेता तब्बल ४ वर्षांनी मोठ्या पडद्यावर परतणार आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *