साडीचा पदर हटवून नोरा फतेहीने दाखवला तिथला तीळ, पाहून तुम्हीही थक्क व्हाल !!

149

नोरा फतेहीचे प्रत्येक कृत्य जानलेवा असते आणि यात शंका नाही. नोरा तिच्या प्रत्येक अदाने लाखो जणांना घायाळ करते आणि प्रेक्षकांच्या मनावर ताबा राहत नाही, पण यावेळी नोराने केसानी नव्हे तर पदर टाकून हृदय घायाळ केले आहे. नोरा फतेहीने तिच्या इंस्टाग्रामवर नवीनतम फोटो शेअर केले आहेत, जे पाहून चाहते आता ते हाताळू शकत नाहीत.

नोरा फतेहीने शेअर केलेल्या ताज्या फोटोंमध्ये ती गुलाबी रंगाची साडी नेसलेली दिसत आहे. या अतिशय सुंदर साडीमध्ये नोराच्या सौंदर्याचा प्रत्येक कोपराही फुललेला दिसत आहे. नोरा फतेही या साडीत आणखीनच सुंदर दिसत आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

“>
पण साडीपेक्षाही सर्वांच्या नजरा साडीचा पल्लू टाकून नोरा दाखवत असलेल्या तीळावर खिळल्या आहेत. या तिळावर रसिकांची मने अशा प्रकारे अडकली आहेत की त्यांना ते खूप कठीण झाले आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!