आम्ही कारमध्येही से*क्स केलाय, कार हलताना पाहून लोक आले, लग्नाच्या 2 वर्षांनंतर शाहिद कपूरच्या पत्नीचा धक्कादायक खुलासा !

204

बॉलिवूडमधील काही प्रसिद्ध जोड्यांपैकी एक जोडी म्हणजे मीरा राजपूत आणि शाहिद कपूर. मीरा राजपूत आणि शाहिद कपूर यांच्या वयातही १० वर्षांचा फरक आहे. असे असूनही दोघांच्या प्रेमात कोणतीही कमतरता नाही. मीरा सोशल मीडियावर नेहमीच सक्रिय असते.

नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीदरम्यान मीरा आणि शाहिदने त्यांच्या वैवाहिक नात्याबद्दल एक खुलासा केला आहे. शाहिदची पत्नी मीरा राजपूत बॉलीवूडशी संबंधित नाही हे तुम्हाला माहीत असेल, पण शाहिदची पत्नी असल्याने ती सोशल मीडियावर खूप लाइमलाइटमध्ये असते. मीराने शाहिदशी त्यांच्या कुटुंबीयांच्या संमतीने लग्न केले होते.

अलीकडे मीराने तिच्या विवाहित नात्याबद्दल असे काही सांगितले, ज्यामुळे ती चर्चेचा विषय ठरली आहे. शाहिद आणि मीरा यांच्या लग्नाला सात वर्षे पूर्ण होत आहेत, मात्र त्यांच्यात प्रेमळ भांडणे सुरूच असतात. मीरा आपल्या पतीवर प्रेम व्यक्त करण्याची एकही संधी सोडत नाही. दुसरीकडे, शाहिद देखील अनेकदा आपल्या पत्नीवर प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसतो, तर आज जाणून घेऊया नॅशनल टीव्हीवर मीराने तिच्या नात्याबद्दल मोठा खुलासा कसा केला.

करण जोहरच्या प्रसिद्ध चॅट शो कॉफी विथ करणमध्ये मीरा राजपूतने उपस्थिती लावली होती. त्यांनी त्यांच्या नात्याशी संबंधित अनेक मोठे र’ह’स्य उघड केले. हे ऐकून लोक थक्क झाले. कारमध्ये मीराचे शाहिदसोबत संबंध होते.

मीरा पुढे म्हणाली की, आम्ही बेडरूममध्ये रिलेशनशिपचा आनंद घेत नव्हतो, त्यामुळे आम्ही कारमध्ये एकमेकांशी संबंध प्रस्थापित केले. अभिनेत्री एवढ्यावरच थांबली नाही, ती म्हणाली की नातं तयार होत असताना संपूर्ण गाडी हादरायची.

लोक तिथे पोहोचू लागल्यानंतर आम्हाला तिथून पळ काढावा लागला. हे ऐकल्यानंतर शाहिदने मीराला विचारले की हे कधी झाले? यावर मीराने कोणतेही उत्तर मिळाले नाही.

शाहीद आणि मीरा यांचे २०१५ मध्ये लग्न झाले. त्यावेळी मीरा फक्त २१ वर्षांची होती. त्याच वेळी, शाहिदचे वय सुमारे ३३ वर्षे होते. शाहिद आणि मीरामध्ये १२ वर्षांचा फरक आहे, पण त्यांची जोडी पाहून असे वाटते की ते एकमेकांवर खूप प्रेम करतात. सध्या त्यांना दोन मुले आहेत. ज्यामध्ये मोठ्या मुलीचे नाव मीशा आणि मुलगा लहान आहे, ज्याचे नाव जैन आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा !