दिशा पटानी बॉलिवूडची टॉप अभिनेत्री आहे. अलीकडेच ही अभिनेत्री ‘एक व्हिलन 2’ मध्ये दिसणार आहे. या अभिनेत्रीला तिच्या बोल्ड स्टाइलसाठी गुगलवर सर्वाधिक सर्च केले जाते. दिशा पटानी तिचा जास्तीत जास्त वेळ सोशल मीडियावर घालवते. आजकाल अभिनेत्री दिशा पटानी प्रसिद्ध अभिनेता टायगर श्रॉफला डेट करत आहे. दिशा पटानी आणि टायगरचे फोटो आणि व्हिडिओ अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात.

आज आम्ही तुम्हाला दिशा पटानीशी संबंधित एक किस्सा सांगणार आहोत जो टायगर श्रॉफच्या आगमनापूर्वीचा आहे.दिशा पटानी त्या दिवसात बॉलिवूडमधील तिचं करिअर सांभाळण्यावर लक्ष केंद्रित करत होती. दरम्यान, अभिनेत्री टीव्ही अभिनेता पार्थ समथानच्या प्रेमात पडली होती. दोघेही एकमेकांना खूप दिवसांपासून डेट करू लागले. असे म्हटले जाते की, अभिनेत्री पार्थसाठी वेडी होती.

इतकंच नाही तर दोघांनी एका स्पर्धेत भागही घेतला. त्यानंतर दोघेही एकमेकांना डेट करू लागले. दिशा पटानीने एका मुलीसोबत संबंध असताना पार्थला रंगेहात पकडले होते. तिने संधी देऊनही पार्थ सुधारला नाही. त्यानंतर अभिनेत्रीचे पार्थसोबत ब्रेकअप झाले.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *