उर्फी जावेदने संपूर्ण जगाला मूर्ख बनवले, शरीराचा हा भाग बनावट निघाला, व्हिडिओ समोर आला !!

141

‘उर्फी जावेद’ हे नाव ऐकल्यावर तुम्हाला विचित्र ड्रेस घातलेल्या मुलीची झलक नक्कीच मिळाली असेल. उर्फी तिच्या असामान्य किंवा अन्यथा हास्यास्पद शैलीमुळे दररोज चर्चेत असते. तिच्या विचित्र स्टाईल आणि ड्रेसिंगसाठी लोक तिला खूप ट्रोल करतात. पण तरीही उर्फीला काही फरक पडत नाही. ती तिच्या स्वतःच्या आवडीनुसार कपडे घालते.

यावेळी उर्फी तिच्या कपड्यांमुळे नाही तर तिच्या एका वक्तव्यामुळे चर्चेचा विषय ठरली आहे. तीने आपल्या शरीराच्या अवयवाबाबत मोठा खुलासा केला आहे. तिने सांगितले की तीच्या शरीराचा एक भाग बनावट आहे. हा खुलासा ऐकून चाहते आणि मीडियाला धक्काच बसला.

त्याचे झाले असे की उर्फी जावेद नुकतीच एका कार्यक्रमात गेली होती. इथेही ती नेहमीप्रमाणे फाटलेला ड्रेस घालून आली होती. यावेळी त्यांना पावसाळ्यातील खाण्यापिण्याबाबत विचारणा करण्यात आली. यावर उर्फीने सांगितले की, तिचे सर्व दात खोटे असल्याने ती कधीही कणीस खात नाही. उर्फी पुढे म्हणाली की जर मी कॉर्न खाल्ले तर माझे सर्व दात तुटतील. कारण ते सर्व खोटे आहेत.”

उर्फीने पुढे सांगितले की, तीला खाण्यापिण्याची खूप आवड आहे. तिला पावसाळ्यात भजी खायला आवडते. तसेच उर्फीच्या दातांचा खुलासा ऐकून सर्वांनाच धक्का बसला आहे. असे सांगितले जात आहे की उर्फी तिचे सौंदर्य वाढवण्यासाठी केसांचे , नखे वाढवणे आणि इतर सौंदर्य शस्त्रक्रिया करत असते.

उर्फी जावेद जेव्हा कधी रस्त्यावर येते तेव्हा तिला पाहण्यासाठी लोकांची गर्दी होते. तिच्या विचित्र ड्रेससाठी लोक तिला कितीही ट्रोल करतात, परंतु आजच्या दिवशी ती एक मोठी इंटरनेट सेन्सेशन आहे हे कोणीही नाकारू शकत नाही. आलम म्हणजे कियारा अडवाणी आणि जान्हवी कपूरपेक्षा लोक तीला गुगलवर जास्त सर्च करतात. अलीकडेच तीचे नाव सर्वाधिक शोधलेल्या आशियाईंच्या यादीत समाविष्ट झाले आहे.

अनेक मोठ्या सेलेब्सपेक्षा जास्त सर्च करणाऱ्या लोकांमधून उर्फीचे नाव समोर आल्यावर लोकांनी त्यावर प्रतिक्रिया दिल्या आणि त्यावर कमेंट केल्या. नंतर उर्फी जावेदने यावर म्हटले होते की, जे मला लायक समजत नाहीत, ते या यादीतही नाहीत. त्यामुळे हे विचित्र कपडे परिधान केल्याने उर्फीला नक्कीच काही फायदा झाला आहे असे आपण म्हणू शकतो.

उर्फी जावेदच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, तीचा जन्म 15 ऑक्टोबर 1997 रोजी लखनऊमध्ये झाला होता. ती 24 वर्षांची आहे. त्यांचे शालेय शिक्षण सिटी मॉन्टेसरी स्कूलमधून झाले. त्यानंतर त्यांनी एमिटी युनिव्हर्सिटीमधून मास कम्युनिकेशनमध्ये ग्रॅज्युएशन केले. ती दिल्लीत फॅशन डिझायनर असिस्टंट म्हणून काम करत होती. नंतर ती मुंबईत आली

मुंबईत तिने 2016 मध्ये सोनी टीव्हीच्या बडे भैया की दुल्हनियामध्ये अवनी पंतची भूमिका साकारली होती. त्याच वर्षी ती स्टार प्लसच्या चंद्र नंदिनीमध्ये छायाच्या भूमिकेत दिसली. त्यानंतर 2017 मध्ये ती स्टार प्लसच्या मेरी दुर्गा मध्ये आरतीच्या भूमिकेत दिसली. त्यानंतर ती 2018 मध्ये सब टीव्हीच्या सात फेरो की हेरा फेरीमध्ये कामिनी जोशी आणि कलर्स टीव्हीच्या बेपन्नाहमध्ये बेलाच्या भूमिकेत दिसली. त्याच वेळी, 2021 मध्ये, ती बिग बॉस ओटीटीमध्ये दिसल्याने प्रसिद्धीच्या झोतात आली.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा!