स्वतःच्या मुलीमुळे अजय देवगणची मान पुन्हा झुकली : या आठवड्यात बॉलिवूड सुपरस्टार अजय देवगणची मुलगी न्यासा देवगण चर्चेत होती. न्यासाने चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले नसले तरी तिच्याबद्दल बातम्या नेहमीच येत असतात.

फॅन फॉलोइंगच्या बाबतीतही न्यासा स्टार्सशी स्पर्धा करते. सोशल मीडिया हे आणखी एक क्षेत्र आहे ज्यामध्ये न्यासा खूप सक्रिय आहे. मित्रांसोबत पार्टी करतानाचे तिचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. त्याच वेळी, पापाराझी त्यांना कॅमेऱ्यात टिपण्याची एकही संधी सोडत नाहीत. त्यांच्या पार्टीचे काही फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर अजूनही चर्चेत आहेत.त्यामुळे न्यासाला इतक्या बोल्ड अवतारात पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले.

मित्रांसोबत पार्टीचे फोटो झाले व्हायरल

न्यासा देवगणच्या समोर आलेल्या फोटोंनुसार, तिने लंडनमध्ये मित्रांसोबत पार्टी एन्जॉय केली. या पार्टीत न्यासासोबत अभिनेत्री भूमी पेडणेकर, ओरी आणि इतर अनेकजण मस्ती करताना दिसत आहेत.

पार्टीतील प्रत्येकजण न्यासावर मोहित झाला होता. पार्टीत न्यासा अतिशय ग्लॅमरस अवतारात दिसली. याशिवाय तिच्या हातात लाल रंगाची हँडबॅग आहे. फोटोंमध्ये तिचा हा अवतार पाहून चाहते आश्चर्यचकित होतील. अगदी ट्रोलही करतील.

न्यासा देवगणच्या फोटोने अनेक चाहत्यांना धक्का दिला. एका युजरने कमेंट केली, “तुम्ही किती मोठ्या झालात यावर माझा विश्वासच बसत नाही.” दुसऱ्या यूजरने लिहिले, ‘तू एका अभिनेत्रीसारखी दिसत आहेस.’ आणखी एकाने लिहिले आहे, “प्रत्येकजण ओव्हरलोड झालेला दिसतो.” तिसर्‍याने तिच्या हसण्याचे कौतुक केले. आत्तापर्यंत आम्ही या चित्रावर अनेक मते घेतली आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *