कोरोना या महामारी च्या संकटामुळे प्रत्येकजण घाबरलेला पाहायला मिळतो. यापासून संरक्षण मिळण्यासाठी लोक आपल्या घरांमध्ये बंदिस्त आहेत आणि स्वतःला प्रत्येकांनी कोठे ना कोठे कै द करून घेतलेले आहेत. अशातच बॉलिवूडमधील स्टार्स मंडळीसुद्धा चिंतीत आहेत विशेष करून आपल्या मुलांच्या सुरक्षिततेबाबत अधिक चिंतित आहेत. तेथेच बॉलीवूड चे सिंघम म्हणजेच अजय देवगन ची पत्नी काजोल ही आपल्या मुलीच्या बाबत काळजीने चिंतीत आहे. खरंतर न्यासा ही सिंगापूर मध्ये राहते आणि तेथेच आपले शिक्षण पूर्ण करत आहे सध्याच्या दिवसात न्यासा भारतामध्ये आहे. तसेच बातम्यांनुसार माहिती पडले आहे की, अजय आणि काजोल आपल्या मुलीला सिंगापूरमध्ये एकटे राहू देण्यास तयार नाहीत म्हणूनच काजोल आपली मुलगी न्यासासोबत सिंगापूरला जाण्याचे ठरवले आहे.
खरे तर न्यासा आपल्या लुकला घेऊन सोशल मीडियावर बहुतेक वेळा चर्चेमध्ये राहिली आहे. बॉलीवूड मध्ये चालत असलेल्या बातमीच्या नुसार कोरोनाच्या उद्भवलेल्या परिस्थिती मुळे काजोल आपल्या मुलीला एकटे सिंगापूरला पाठवण्यास तयार नाही म्हणून त्यांनी सांगितले की, ती काही काळाकरिता न्यासासोबत सिंगापूरला राहील तसेच अजय देवगन मुंबई मध्ये आपला मुलगा युग सोबत राहणार. काजोल आणि अजय देवगन यांना कोणत्याही कारणांमुळे आपल्या मुलीच्या शिक्षणामध्ये खंड पडावा असे वाटत नाही म्हणून आता काजोल यासोबत सिंगापूरमध्ये राहील.
मिळालेल्या माहितीनुसार नसा सिंगापूरच्या युनाइटेड वर्ल्ड कॉलेज ऑफ साउथ ईस्ट एशिया मध्ये शिक्षण घेत आहे. वर्ष २०१८ मध्ये अजय देवगनने सिंगापुरमध्ये एक अपार्टमेंट सुद्धा विकत घेतला होता कारण न्यासाला राहण्यासाठी तेथे कोणत्याच प्रकारची समस्या निर्माण होऊ नये. तसेच अजय देवगनच्या कामाबद्दल बोलायचे झाल्यास तर सध्या तो दोन वर काम करत आहे तसेच यासोबत आपल्या आगामी चित्रपटाच्या पोस्ट प्रॉडक्शनच्या कामांमध्ये व्यस्त आहे. त्याचा चित्रपट
भुज: द प्राइड ऑफ इंडिया आणि सैयद अब्दुल रहीमच्या बायोपिक चित्रपट ” मैदान” वर काम करत आहे. वरील लेख आपल्याला आवडल्यास लाईक आणि कमेंट करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *